EFM Radio Yazidi Kukimbiwa na Watangazaji, B Dozen na Oscar Oscar nao Wamesepa



Ameandika Majizzo:

Ilikuwa wakati mzuri sana kufanya kazi na ndugu zangu Maulid Kitenge, Gerald Hando, B Dozen na Oscar Oscar.

Nitaendelea kuwashukuru na kuwaheshimu sana kwa mchango walioweka hapa #EFMnaTVE. Nawatakia mafanikio katika ajira zao mpya, mafanikio yao ni mafanikio ya tasnia na hiyo ni furaha yangu.
.
All the best ndugu zangu🙏🏻


from UDAKU SPECIAL https://ift.tt/ly82rEm
via IFTTT

Comments

Popular posts from this blog

Zifahamu staili 6 za Kufanya Mapenz

JINSI YA KUMVUTIA MVULANA/MSICHANA HADI KUWA MPENZI WAKO

Watoto wa Manara, Baba Levo watoboa matokeo Kidato cha Nne