Kwa mara ya kwanza Kajala afunguka sababu za kuachana na Harmonize, aibua mapya




NI Mwigizaji Kajala Masanja ambae kwasasa yuko nchini Kenya amefanya mahojiano na Redio Citizen FM ameweka wazi sababu ya kuachana na Staa wa Bongo Fleva, Harmonize.

“Ni mazoea mtu akishakuzoea Sana, anakuchukulia poa. Simlaumu yeye ni kijana mdogo, pengine alihitaji ‘space’ manake kuwa na mimi muda tulikuwa pamoja tunafuatana" Alisema Kajala


from UDAKU SPECIAL https://ift.tt/xbcThQy
via IFTTT

Comments

Popular posts from this blog

Zifahamu staili 6 za Kufanya Mapenz

JINSI YA KUMVUTIA MVULANA/MSICHANA HADI KUWA MPENZI WAKO

Watoto wa Manara, Baba Levo watoboa matokeo Kidato cha Nne